Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán MT Lê Thị Trung và 1 dãy trọ. Hiện đang cho thuê thu nhập ổn định An Phú, 417m2

Ngày đăng: 04/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán gấp MT kinh doanh Lê Thị Trung. Giảm mạnh còn 15, x tỷ. Bán dãy trọ MT Lê Thị Trung, An Phú, Thuận An. Đang cho thuê MT & phòng trọ thu nhập ổn định 37tr/th. DT: 417m2 ngang gần 10m thổ cư 324m2. Giáp ngã 6 An Phú chỉ 1km, gần chợ An cơ, gần các trường học các cấp kinh doanh dân cư cực sung. Giá cần bán gấp anh chị thiện chí gặp chủ vào việc ạ. Lh 0908956497 Đào.

Xem thêm

Liên hệ:

090 895 ****

Vị trí bản đồ

15,3 tỷ

417 m²
36,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Trung, P. An Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương

Chị Đào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán MT Lê Thị Trung và 1 dãy trọ. Hiện đang cho thuê thu nhập ổn định An Phú, 417m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.