Tin đăng đã hết hạn.

BÁN NGỘP NHÀ SỞ HỮU NGUỒN TIỀN 18TR/THÁNG Hưng Định, 1,76 tỷ, 74m2, 4PN, 4WC, nội thất đầy đủ

Ngày đăng: 04/08/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Hưng Định, Thuận An, Bình Dương là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 74m2, căn nhà này được thiết kế 2 tầng, bao gồm 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho những ai cần không gian rộng rãi và tiện nghi. + 4 phòng ngủ rộng rãi tạo không gian riêng tư cho các thành viên trong gia đình. + 4 phòng tắm tiện lợi, giúp tiết kiệm thời gian cho sinh hoạt hằng ngày. + Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Columbia Asia gần kề, phục vụ nhu cầu chăm sóc sức khỏe. - Siêu thị Bách Hóa Xanh tại 48/1 ĐT745 và An Thạnh, thuận tiện cho việc mua sắm. - Trường tiểu học Hưng Định và trường TC Kỹ thuật và Nghiệp vụ Công đoàn Bình Dương, thuận lợi cho việc giáo dục. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí từ Khánh qua số điện thoại 0812005595

Xem thêm

Liên hệ:

081 200 ****

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

4 PN, 4 WC
74 m²
23,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Hưng Định, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
K

Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN NGỘP NHÀ SỞ HỮU NGUỒN TIỀN 18TR/THÁNG Hưng Định, 1,76 tỷ, 74m2, 4PN, 4WC, nội thất đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.