Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp full nội thất khu dân cư An Phú, Thuận An sổ hồng riêng, dọn vào ở ngay

Ngày đăng: 23/07/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Khám phá ngôi nhà phố tuyệt đẹp, đầy đủ tiện nghi tại khu dân cư An Phú, Thuận An. Vị trí đắc địa gần vòng xoay An Phú, VSIP1 và chợ Đông Đô, mang đến cuộc sống tiện lợi và năng động.
Diện tích 4.5m x 15m, thổ cư 100%. Thiết kế 1 trệt 2 lầu gồm 4 phòng ngủ, 4 WC, phòng thờ và sân phơi rộng rãi. Nội thất đầy đủ, cao cấp, bạn chỉ cần dọn vào ở ngay.
Đường nhựa rộng 12m, vỉa hè 3m, xe hơi vào tận nhà. Gần đường An Phú 17, Từ Văn Phước, cách chợ Đông Đô chỉ 300m. Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng.
Giá bán 4.8 tỷ (có thương lượng). Hỗ trợ vay ngân hàng 70%. Liên hệ ngay Khánh Mario 0769615499 để sở hữu tổ ấm lý tưởng này!
Xem thêm

Liên hệ:

076 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 15m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

4 PN, 4 WC
67.5 m²
71,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú, P. An Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
DM

Duy Khánh Mario

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp full nội thất khu dân cư An Phú, Thuận An sổ hồng riêng, dọn vào ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.