Tin đăng đã hết hạn.

LÊN SÓNG CĂN 1Tỷ680, MT Đường Thủ Khoa Huân, Phường Thuận Giao, Thuận An , Cách Aeon Mall 500m

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

- Vị Trí : Đường Thủ Khoa Huân, Phường Thuận Giao, Thuận An - Gía : 1 tỷ 680 triệu - Diện tích : Ngang 4,5m x dài 14,8m - Pháp lý sổ Hồng riêng hoàn công đầy đủ bao sang tên. - Kết cấu : 1 trệt lững 3 lầu sân sau gồm phòng khách bếp 4 pn 4 tolet sân thượng rộng - Đường : 5m xe hơi đến cửa,nhiều tiện ích xung quanh * Tiện ích xung quanh : - Dân cư : Nhiều dự án, đất nền, nhà phố kinh doanh cho thuê - Mua sắm: Chợ, siêu thị lớn, tiện lợi trong bán kính gần - Y tế: Phòng khám và bệnh viện đa dạng & quốc tế gần đó - Giáo dục: Trường học đa cấp dọc tuyến, trung tâm đào tạo - Giải trí : Chợ đêm, cà phê, công viên, sân golf & Làng Đại Nam + ƯU ĐÃI : - ĐÊ LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT CAO CẤP - TẶNG MỘT BỘ BÀN GHẾ GỖ +LIÊN HỆ 0378352103 ( BÌNH ) ĐỂ ĐƯỢC HỖ TRỢ XEM THÔNG TIN CĂN NHÀ TRỰC TIẾP (24/24) Cam kết : Thông tin chính xác khách quan - Trung thực - Phục vụ tận tâm . Hỗ trợ tư vấn pháp lý vay vốn ngân hàng . *LƯU Ý MIỄN TIẾP CÒ MÔ GIỚI

Xem thêm

Liên hệ:

037 835 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

66.8 m²
25,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Thủ Khoa Huân, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
BP

Bình Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết LÊN SÓNG CĂN 1Tỷ680, MT Đường Thủ Khoa Huân, Phường Thuận Giao, Thuận An , Cách Aeon Mall 500m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.