Tin đăng đã hết hạn.

Thanh lý gấp nhà đẹp giá chỉ 1,62 tỷ ở đường thủ khoa huân, phường thuận giao , thuận an

Ngày đăng: 23/07/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

NHÀ ĐẸP HẺM XE HƠI 6m, ở Đường THỦ KHOA HUÂN, Phường THUẬN GIAO , THUẬN AN - Nhà đường ở Đường THỦ KHOA HUÂN, Phường THUẬN GIAO , THUẬN AN - Gía : 1 tỷ 620 triệu - Diện tích: ngang 4m x 16,5 m - Kết cấu Nhà 1 trệt 2 Lầu, gồm 3 phòng ngủ 3toilet , phòng bếp , phòng thờ - Pháp lý : có sổ hông riêng , có thể công chứng luôn trong ngày + TIỆN ÍCH XUNG QUANH : - Giao thông: Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác. - Giáo dục: Gần trường học các cấp, đáp ứng nhu cầu học tập của con em. - Y tế: Gần bệnh viện, trung tâm y tế, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cư dân. - Mua sắm, giải trí: Gần chợ, siêu thị, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Dịch vụ: Gần các dịch vụ hành chính công, ngân hàng, bưu điện. - Khu chiến lược thích hợp vừa ở vừa kinh doanh khai thác tốt sinh lợi cao .. + ƯU ĐÃI : - : NẾU ANH CHỊ MUA CĂN NÀY CHỦ NHÀ TẶNG BỘ SOFA CÓ GIÁ TRỊ - THANH TOÁN LUÔN TRONG NGÀY GIẢM NÓNG 14 TRIỆU + LIÊN HỆ 0378352103 ( BÌNH ) ĐỂ ĐƯỢC HỖ TRỢ XEM THÔNG TIN CĂN NHÀ TRỰC TIẾP (24/24) Cam kết : Thông tin chính xác khách quan - Trung thực - Phục vụ tận tâm . Hỗ trợ tư vấn pháp lý vay vốn ngân hàng .

Xem thêm

Liên hệ:

037 835 ****

Vị trí bản đồ

1,62 tỷ

66.3 m²
24,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Thủ Khoa Huân, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
BP

Bình Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh lý gấp nhà đẹp giá chỉ 1,62 tỷ ở đường thủ khoa huân, phường thuận giao , thuận an - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.