Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Đường D38, An Phú, Thuận An, Bình Dương, giá cực chất 13,9 tỷ, 227,5 m2

Ngày đăng: 16/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Đường D38, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương với diện tích 227,5 m2, 7kiot đang cho thue rất phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc đầu tư kinh doanh. Thiết kế thông minh, mặt tiền rộng 8m, đường vào thuận tiện cho xe ô tô. Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho khách hàng. Điểm đặc biệt: - nhà cap 4 gồm có 7 kiot đang cho thuê Thu nhập 28 tr/ tháng, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thoải mái. - Phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông, mang lại sinh khí cho ngôi nhà. Gần các tiện ích như: - Gần bệnh viện đa khoa An Phú, trường mầm non Đại Phước Vietsing, trường tiểu học Tuy An 1. - Có công viên Thuận Giao và công viên Icon Central gần đó, rất lý tưởng cho hoạt động thể thao và giải trí. - Siêu thị Bách Hóa Xanh khu dân cư Việt Sing, siêu thị Bách Hóa Xanh An Phú 06, và siêu thị giá sỉ mini Min rất thuận tiện cho việc mua sắm. Liên hệ Nguyen Thi Huong qua số điện thoại 0977364627 để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 736 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

227.5 m²
61,1 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. D38, P. An Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NH

Nguyen Thi Huong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Đường D38, An Phú, Thuận An, Bình Dương, giá cực chất 13,9 tỷ, 227,5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.