Tin đăng đã hết hạn.

Giá nhà ưu đãi 1,68 tỷ ở Đ.Nguyễn Văn Tiết,P.Lái Thiêu,Thuận An cách chợ Lái Thiêu 2p di chuyển.

Ngày đăng: 19/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An. - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (4PN, 4WC). - Diện tích 62,5 mét vuông - Giá 1,68 tỷ/căn. - Nội thất hiện đại sang trọng phù hợp cho mọi loại gia đình. - Sổ hồng riêng sang tên công chứng trong ngày. - Chính sách hỗ trợ cho người trẻ vay với lãi suất chỉ từ 5%. - - Khu vực xung quanh: + Cách bệnh viện đa khoa thành phố Thuận An, Bệnh viện quốc tế Becamex chỉ 1km. + Siêu thị Bách Hóa Xanh 95, Siêu thị điện máy. + Gần trường THCS Nguyễn Văn Tiết, THPT Nguyễn Trãi thuận tiện cho con đi học. + Cách Lotte Mart, Aeon Mall Bình Dương trung tâm mua sắm giải trí chỉ 2p di chuyển. + Cách chợ Lái Thiêu chỉ 500m. Liên hệ: 0901471830 Duy Lê để được tư vấn miễn phí và sở hữu nhà với giá ưu đãi tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 147 ****

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

4 PN, 4 WC
62.5 m²
26,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tiết, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
DL

Duy Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá nhà ưu đãi 1,68 tỷ ở Đ.Nguyễn Văn Tiết,P.Lái Thiêu,Thuận An cách chợ Lái Thiêu 2p di chuyển. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.