Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà 1tr1l ngay mt bình chuẩn . diện tích 88m2 - shr giá chỉ 1,55 tỷ sỡ hữu nhà

Ngày đăng: 26/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ 1TR1L NGAY MT BÌNH CHUẨN . DIỆN TÍCH 88M2 - SHR GIÁ CHỈ 1,55 TỶ SỠ HỮU NHÀ Vị trí : MT đường Bình Chuẩn 07, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận An Diện Tích : 88,2m2 thổ cư 60m2 (4,5X20m) Nhà có nội thất 1 trệt 1 lầu, MT kinh doanh và ở, sân xe hơi, phòng khách, nhà ăn, 3 phòng ngủ có phòng ngủ dưới, phòng thờ, 2WC Gần chợ Bình Chuẩn và giáo xứ Bà Trà 1km, Gần đường ĐT743 chủ 300m Đường 7m thông 2 đầu Sổ hồng riêng - Hỗ trợ ngân hàng 70% Giá chỉ 1,55 tỷ sỡ hữu nhà Liên hệ em 0764751240 Trúc Đào để được hỗ trợ tư vấn và đi xem nhà .

Xem thêm

Liên hệ:

076 475 ****

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

3 PN, 2 WC
88 m²
17,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương

Trúc Đào nhà đẹp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà 1tr1l ngay mt bình chuẩn . diện tích 88m2 - shr giá chỉ 1,55 tỷ sỡ hữu nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.