Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà 3pn 2 mặt tiền đường bùi hữu nghĩa, thuận an, bình dương - giá rẻ 1,48 tỷ

Ngày đăng: 23/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU 2 MẶT TIỀN BÙI HỮU NGHĨA, BÌNH HÒA, THUẬN AN - Kết cấu: Nhà xây kiên cố 1 trệt 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ, sân phơi thoáng mát - Diện tích : 105m² - Full nội thất - Hướng Đông Nam mát mẻ, mang lại phong thủy tốt. - Vị trí: Nhà 2 mặt tiền, ngay sát đường Bùi Hữu Nghĩa, gần Trường Tiểu học Bình Hòa khu dân cư đông đúc, thuận tiện sinh sống và kinh doanh nhỏ - Giá bán: Chỉ 1 tỷ 480 triệu thương lượng nhẹ cho khách thiện chí - Liên hệ chính chủ: 0977157253 - Anh Hoàng Nhà sạch đẹp, dọn vào ở ngay pháp lý rõ ràng, hỗ trợ vay nếu cần

Xem thêm

Liên hệ:

097 715 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
14,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Park View Apartment, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
AB

A Bảy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà 3pn 2 mặt tiền đường bùi hữu nghĩa, thuận an, bình dương - giá rẻ 1,48 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.