Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất nền đất có nhà cấp 4 diện tích đường nhựa 10m - mặt tiền kinh doanh khu dân cư Vĩnh Phú 1

Ngày đăng: 05/06/2025

5.5
Trung bình
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà đường thông nhiều hướng quốc lộ 1A - VÀ quốc lộ 13, nằm trong khu dân cư Vĩnh Phú 1, giáp TP.HCM.

Diện tích ( 6.2 x20) nhà có 2 phòng ngủ, phòng thờ, phòng khách, phồng bếp riêng.

Khu dân cư hiện hữu, không dính lộ giới, quy hoạch

Đường ô tô, khu dân trí cao, gần sông thoáng mát

Trường học, chợ, công viên hiện hữu 

LH: 0908.741.112

Xem thêm

Liên hệ:

090 874 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,55 tỷ

124 m²
44,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư Vĩnh Phú I, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất nền đất có nhà cấp 4 diện tích đường nhựa 10m - mặt tiền kinh doanh khu dân cư Vĩnh Phú 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.