Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đường Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, gần ô tô, 35m2, 6 tầng, MT 4,1m, giá 8,5 tỷ

Ngày đăng: 24/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà đường Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, gần ô tô, 35m2, 6 tầng, MT 4,1m, giá 8,5 tỷ.
1. Vị trí: Ngõ 68 ô tô tránh kinh doanh. Nhà rất đẹp, đường trước nhà to rộng thoáng ba gác tránh xe máy, cách ô tô chỉ 10m, gần hồ đi bộ thoáng mát.
- Khu vực trung tâm, tiện ích thuận lợi, gần nhiều trung tâm hành chính, thương mại,
Nhiều trường Đại học. Giao thông thuận tiện, an sinh đỉnh.
2. Thiết kế: 6 tầng (sân riêng của nhà để xe thoải mái).
- Tầng 1: Sân để xe, phòng khách, wc.
- Tầng 2: Phòng bếp.
- Tầng 3,4,5: Mỗi tầng 1 phòng ngủ, wc.
- Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi.
3. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, nở hậu.
4. Liên hệ: Xem nhà 0985224779.

Xem thêm

Liên hệ:

098 522 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 5 WC
35 m²
242,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TN

Tú Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đường Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, gần ô tô, 35m2, 6 tầng, MT 4,1m, giá 8,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.