Tin đăng đã hết hạn.

Nhà lầu trệt Bình Chuẩn 77.9m2 chỉ 2tỷ490 bớt lộc may mắn

Ngày đăng: 18/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhà 1 trệt 1 lầu có sân xe hơi, 2PN, 2WC.

Bình Chuẩn 17, TP Thuận An.
Gần Giáo Xứ Bà Trà.

Diện tích: 77.9m2 (5 x 15.3) full thổ cư.

Giá 2tỷ490 bớt lộc may mắn.

Hotline 0769528088 em Diện dẫn xem GC.
Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

076 952 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,49 tỷ

2 PN, 2 WC
77.9 m²
31,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư Bình Chuẩn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ND

Nguyễn Tấn Diện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà lầu trệt Bình Chuẩn 77.9m2 chỉ 2tỷ490 bớt lộc may mắn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.