Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng K68 Bùi Tá Hán, 60.2m2, nhà đẹp giá đầu tư

Ngày đăng: 08/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà 4 tầng hướng Tây Nam xây có thiết kế hiện đại, tầng tum view trực diện biển hướng Đông - Bắc và view ra công viên Đông Nam Á, vòng quay vô cực điểm bắn pháo hoa của Đà Nẵng.
- Nhà mặt tiền 5.5m sổ vuông vức. Thiết kế 3 tầng và 1 tầng tum có thể làm phòng ngủ. Trên tum có sân phơi rộng view khắp 4 phía.
- Gia chủ có nhiều nhà, hiện trạng nhà này mới hết hđ cho thuê chủ không gia hạn để bán.
- Giá chào 5.25 tỷ thương lượng nhẹ. Thời điểm nhiều chủ nhà giật giá mong Khách hàng chốt sớm.
- Vị trí trong kiệt 68 Bùi Tá Hán (Ghim map) cách đường chính Bùi Tá Hán 60 - 70m là con đường huyết mạch đang được đề xuất xây cầu nối Hoà Xuân. Tiềm năng tăng giá rất cao.

Xem thêm

Liên hệ:

097 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

4 PN, 3 WC
60.2 m²
87,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
HL

Hoang Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng K68 Bùi Tá Hán, 60.2m2, nhà đẹp giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.