Tin đăng đã hết hạn.

Tặng nội thất - bán gấp nhà đẹp Hồ Văn Long Bình Tân 56m2 4PN

Ngày đăng: 04/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại đường Hồ Văn Long, phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh đang chờ chủ mới.

Nhà ngay chợ, 68/8/12 Hồ Văn Long.
- Ngang 4m, dài 14m.
- 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 5 toilets.
- Ngay đại học Công Nghiệp Thực Phẩm, chợ, đường Lê Trọng Tấn.
- Để lại đầy đủ nội thất cao cấp, xách vali vào là ở.
- Giá: 5tỷ7.

Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch.
Không gian thoáng đãng, mát mẻ, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn trẻ.

Địa điểm xung quanh.
Bệnh viện đa khoa quốc ánh gần đó giúp dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế.
Công viên phường Tân Tạo là nơi thư giãn tuyệt vời sau những ngày dài.
Siêu thị Bách Hóa Xanh 20 Hồ Văn Long và Bách Hóa Xanh 175 Lê Đình Cẩn nằm gần, thuận tiện cho việc mua sắm.
Trường THPT Bình Tân và các trường tiểu học cũng gần, giúp tiết kiệm thời gian cho việc đưa đón.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số 0938 33778 Khắc Duy.

Xem thêm

Liên hệ:

093 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

4 PN, 4 WC
56 m²
101,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
MD

Mã Khắc Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tặng nội thất - bán gấp nhà đẹp Hồ Văn Long Bình Tân 56m2 4PN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.