Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh nhà đường Thủ Khoa Huân, An Thạnh, Thuận An thiện chí mua, 78m2

Ngày đăng: 27/12/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích tổng 78m2, ngang 7,5m dài 10m, full thổ cư. Khu vực đông dân cư, thích hợp để ở và đầu tư.
Nhà đang cho thuê 7tr/tháng.
Kết cấu: 1 trệt - 1 lầu, gồm 2PN và 2WC.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hỗ trợ check quy hoạch trong ngày.
Khu vực phát triển và dân cư đông, nhiều tiện ích xung quanh.

Xem thêm

Liên hệ:

038 485 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
15,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
Tx. Thuận An, T. Bình Dương
BN

Bảo Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh nhà đường Thủ Khoa Huân, An Thạnh, Thuận An thiện chí mua, 78m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.