Kẹt nợ bán nhà 1t1l đường Đình Phong Phú, Thủ Đức có dt 38m2, hẻm 4m, sổ hồng riêng-giá 480tr

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 38m2,ngang 4 dài 9,5, giá 480 triệu còn thương lượng. - Hẻm xe hơi đi thoải mái - Sổ hồng năm 2015, bao sang tên trong ngày. - Khu vực không bị giải tỏa, quy hoạch. - Khu vực an ninh, dân cư hiện hữu đông đúc. - Gần trường Đại Học, gần trạm y tế. - Tiện cho kinh doanh hoặc xây nhà trọ cho sinh viên thuê. Liên hệ chính chủ: Gặp chị Vy 0774722132 để xem nhà. Miễn cò lái, trung gian.

Xem thêm

Liên hệ:

077 472 ****

Vị trí bản đồ

480 triệu

38 m²
12,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Đình Phong Phú, P. Tăng Nhơn Phú A, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Trương Ngọc Bảo An

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Kẹt nợ bán nhà 1t1l đường Đình Phong Phú, Thủ Đức có dt 38m2, hẻm 4m, sổ hồng riêng-giá 480tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.