Ngay khu VIP TTQ9 - Bán nhà mới đẹp - Lê Văn Việt - 3tầng - 69m2(4m x 17,2m) - HXH 5m - giá 6.18tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cực hiếm !! KDC hiện hữu, phân lô cao tầng đồng bộ.. Vị trí đắc địa, đường trước nhà 5m sạch đẹp,,cách 100m ra mặt tiền Lê Văn Việt - cạch các trường đại học lớn..Gần khu Công nghệ cao, cách ngã 4 thủ đức (800m), giao thông Thuận tiện.. Nhà kết cấu: 1trệt, 2lầu và sân thượng. Gồm: 3PN - 3WC, sân để xe, phòng thờ, sân phơi rộng, sân thượng Nhà mới đẹp, đang cho thuê 10tr/tháng.. Thuộc TTQ9- Tiện ích ngập tràn. vài bước chân ra đầu ngõ siêu thị, ngân hàng, trường học các cấp, Bách Hoá Xanh, NH. Sổ hồng chính chủ, hoàn công chuẩn, công chứng cực nhanh. LH: 0934314516, xem nhà thực tế và làm việc chính chủ..

Xem thêm

Liên hệ:

093 431 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,18 tỷ

3 PN, 3 WC
69 m²
89,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
3
Địa chỉ
Richland Hill, P. Hiệp Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thảo

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Ngay khu VIP TTQ9 - Bán nhà mới đẹp - Lê Văn Việt - 3tầng - 69m2(4m x 17,2m) - HXH 5m - giá 6.18tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.