2.9 tỷ sở hữu nhà góc 3 mặt tiền Linh Xuân

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà góc 3 mặt tiền hẻm đẹp 4.5x7.5m, gần Làng Đại Học & BV Hoàn Mỹ, giá 2.9 tỷ. Hàng hiếm Linh Xuân nhà 3 mặt tiền hẻm, cách đường số 8 chỉ 30m, 2 tỷ 9. Nhà đẹp trung tâm Linh Xuân 1 lầu 1 trệt, gần làng đại học hẻm thông thoáng. Nhà góc 3 mặt hẻm cực thoáng 4.5x7.5m vị trí đẹp, giá tốt chỉ 2.9 tỷ LH; a Duong 0975289353

Xem thêm

Liên hệ:

097 528 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 2 WC
33 m²
87,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Homyland (Khu căn hộ Homyland 1), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Td

Trần vũ đại dương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 2.9 tỷ sở hữu nhà góc 3 mặt tiền Linh Xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.