Bán nhà mt hẻm kd ngay ngã 3 lò lu - lã xuân oai

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

NẮM CHỦ : NHÀ 1 trệt + 2 Lầu + Sân Thượng. Kiên cố. Vừa ở vừa kinh doanh , làm Văn Phòng cty , spa . Mặt tiền 55 Lò Lu . Ngay Ngã 3 Lò Lu - Lã xuân oai. TK: 3 PN + 1 Phòng Thờ + 1 Kho + 4 wc + Sân Thượng. Đang cho thuê 12tr / tháng. DT : 70m2. DT Sàn: 122m2. Hoàn công chuẩn. Đường nhựa 7m THÔNG TỨ PHÍA. Sát Công ty Tài Lộc 900m ra khu công nghệ cao Sam Sung, Đại Học FPT, Nguyễn tất thành 700m tới ĐH Marketting, Cấp 3 Long Trường. Giá: 7tỷ550tr thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

093 786 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

7,55 tỷ

3 PN, 4 WC
70 m²
107,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư New City Lò Lu, Đ. Lò Lu, P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LB

Lê Công Bằng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mt hẻm kd ngay ngã 3 lò lu - lã xuân oai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.