Bán tòa nhà Nguyễn Văn Kỉnh Q2, hầm 7 lầu, 8m *20m, giá 85 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà Nguyễn Văn Kỉnh, Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức | building hiện đại khai thác tối ưu. Nằm tại trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi khu vực phát triển nhanh của TP. Thủ Đức, hạ tầng đồng bộ, nhiều văn phòng, ngân hàng, doanh nghiệp lớn. Thông tin chi tiết. - Diện tích: 8m *20m. - Công nhận: 160 m². - Kết cấu: 1 hầm + 7 lầu. - Phù hợp cho: Nhà đầu tư building cho thuê | Doanh nghiệp đặt trụ sở | Nhà đầu tư giữ tài sản khu Đông. Giá bán: 85 tỷ ~ 531 triệu/m². Xem thêm: Https://proviewland.vn/ban-toa-nha-van-phong/ Liên hệ: 0919942121 0919942121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp).

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà Nguyễn Văn Kỉnh Q2, hầm 7 lầu, 8m *20m, giá 85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.