Bán căn nhà mới xây đẹp ngay lê văn việt quận 9 - chuyển vốn đầu tư

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn nhà mới xây đẹp full nội thất có thang máy Vị trí : Đường hẻm số , xe hơi ra vào thoải mái , thông 2 đầu ( chỉ hơn 100m ) . Ra ngay đường Lê Văn Việt Diện tích : 4,1x13,7 ( 56m2 ) Xây dựng 1 tầng trệt + 1 lửng + 3 lầu Có thang máy , nội thất đầy đủ cho từng tầng , từng phòng . Gần trường học , bệnh viện , chợ , trung tâm thương mại , các trường đại học ,... Tiện kinn doanh căn hộ dịch vụ , ở , cho thuê ,... Làm việc trực tiếp là thương lượng bớt lộc trực tiếp với chủ nhà Giá bán 9,55 tỷ Liên hệ em Quyền 0932765124 hỗ trợ đi xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

093 276 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

9,55 tỷ

56 m²
170,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu nhà ở Thành Công Land 3, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TQ

Trần Ngọc Quyền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà mới xây đẹp ngay lê văn việt quận 9 - chuyển vốn đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.