Tin đăng đã hết hạn.

QUÁ RẺ. Chỉ 225tr/m. Mặt tiền ngay Thái Ly, Thảo Điền, Q2. 9x25m CN:213m. Hầm-5 Tầng-ST. Giá 48 tỷ

Ngày đăng: 09/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm xây dựng cao tầng. Mặt tiền ngay đường Thái Ly, phường Thảo Điền, Quận 2. - Địa chỉ: Đường số 43, phường Thảo Điền, Quận 2. - Diện tích: 9 x 25m. - Diện tích công nhận: 213m. - CTXD: Hầm - 5 Tầng - Sân thượng. - Pháp lý sổ hồng cá nhân, vuông vức không lỗi phong thuỷ. - Giá: 52 tỷ chủ thiện chí bán giảm về 48 tỷ chốt. Liên hệ em Bảo: 0919287237. Làm việc chính chủ. Em xin cam kết tin đăng thật - giá thật - trao giá trị thật. Vì em trân quý thời gian của anh chị có nhu cầu quan tâm. Em cảm ơn anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

091 928 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết QUÁ RẺ. Chỉ 225tr/m. Mặt tiền ngay Thái Ly, Thảo Điền, Q2. 9x25m CN:213m. Hầm-5 Tầng-ST. Giá 48 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.