Tin đăng đã hết hạn.

0799599986 Đi Canada bán nhà Lê Văn Thịnh 65m2 chỉ 720 triệu, thiện chí chính chủ còn bớt

Ngày đăng: 06/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

LÊ VĂN THỊNH , PHƯỜNG CÁT LÁI , QUẬN 2. _ BÁ.N NHÀ RIÊNG _ XÁC ĐỊNH BÁ.N ĐẤT TẶNG NHÀ _ NGAY CHỢ KHU DÂN CƯ CÁT LÁI, PHƯỜNG CÁT LÁI. Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ free căn nhà như ý : _ Làm việc chín.h ch.ủ_ Thươn.g lượn.g t.rực tiếp _ Kết cấu BTCT. Nhà 1 trệt 1 lầu, phòng khách, bếp, 3 pn, 2wc , sân đậu xe. _ Diện tích đất 65 m2; ngang 5 mét 03 x dài 13 mét . + MĐSD : Đất ở đô thị + HTSD : Sử dụng riêng. + THSD : Lâu dài. _ Vị trí nhà đất hiện nay thuộc Khu Đất ở dân cư hiện hữu. _ Sổ hồng riêng_ Công chứng ngay _ Chỉ còn 720 triệu ( thương lượng nhanh ).

Xem thêm

Liên hệ:

079 959 ****

Vị trí bản đồ

720 triệu

3 PN, 2 WC
65 m²
11,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Thịnh, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Hoài Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 0799599986 Đi Canada bán nhà Lê Văn Thịnh 65m2 chỉ 720 triệu, thiện chí chính chủ còn bớt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.