Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường 24 mét, DT 7x17m, trệt + 4 tầng, sổ hồng, bán 16.6 tỷ

Ngày đăng: 06/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố 1 trệt 4 lầu Cát Lái, DT 119m², mặt tiền đường 46 CL rộng 24m, 16.6 tỷ, có thang máy thích hợp làm văn phòng công ty, kinh doanh khách sạn, cho thuê căn hộ dịch vụ. - Diện tích: 7x17m (119m²), DTSXD: 300 m², kết cấu: 1 trệt 3 lầu 1 tum, 11 PN. - Nhà nằm trên mặt tiền đường chính rộng 24m nối thẳng vào trường Đại Học UMT. - Vị trí đẹp, gần cụm trường mầm non, cấp 1, cấp 2, trường đại học, tòa án, cụm căn hộ Citi Soho, Esto, Alto... - Đã có sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ. Liên hệ xem nhà: 0934820128

Xem thêm

Liên hệ:

093 482 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

16,6 tỷ

119 m²
139,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Cát Lái Invesco, Đ. Nguyễn Thị Định, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LQ

Lê Quy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường 24 mét, DT 7x17m, trệt + 4 tầng, sổ hồng, bán 16.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.