Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm! Mặt tiền Tăng Nhơn Phú B 166m² CHDV 5tầng dòng tiền 80tr/th ~6.7%/năm giá tốt 14.2 tỷ

Ngày đăng: 06/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cực hiếm! Mặt tiền Tăng Nhơn Phú B 166m² CHDV 5 tầng dòng tiền 80tr/th ~6.7%/năm giá tốt 14.2 tỷ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 80 TR/THÁNG (6.7%/năm) TĂNG NHƠN PHÚ B - MẶT TIỀN ĐƯỜNG 166M2 - CHDV 5 TẦNG FULL KHÁCH GIÁ CHỈ 14.2 TỶ Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324079 Vị trí: Mặt tiền trung tâm P. Tăng Nhơn Phú B, TP. Thủ Đức. Diện tích: 7 x 24m = 166m², vuông vức, nở hậu nhẹ cực kỳ hiếm! Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu, gồm 24 phòng, đang khai thác FULL công suất, thu nhập ~80 triệu/tháng. Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng sang tên ngay. Vị trí trung tâm kết nối vàng: Gần Lê Văn Việt, Vành Đai 3, Metro, Xa lộ Hà Nội. Gần Khu Công Nghệ Cao, ĐH Nguyễn Tất Thành, Hutech, Sư phạm Kỹ thuật. Nhu cầu thuê cực cao từ kỹ sư sinh viên chuyên gia Metro & CNC. Lợi thế đầu tư: Thu nhập ổn định 80tr/tháng. Đất mặt tiền trung tâm, giá chỉ 14.2 tỷ rẻ hơn 10 - 15% khu vực. Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ Metro số 1 & Vành Đai 3. Gọi ngay Thái Quyên Nhà Ngon - Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức. Chuyên Săn Nhà Ngon - Cam Kết Nhà Thật, Giá Thật - Thông tin thật - Nói Không với Tin Ảo - Xem Nhà Liền Tay và Gặp Trực Tiếp Chủ Nhà Đàm Phán Giá.

Xem thêm

Liên hệ:

034 318 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

166 m²
85,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tăng Long Garden, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0343189357

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm! Mặt tiền Tăng Nhơn Phú B 166m² CHDV 5tầng dòng tiền 80tr/th ~6.7%/năm giá tốt 14.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.