Tin đăng đã hết hạn.

Dãy trọ mặt tiền Lê Thị Hoa Thủ Đức - 270m2 (9x30) full thổ chỉ 55tr/m2 - thu nhập 40tr/tháng

Ngày đăng: 05/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

mặt tiền Lê Thị Hoa, ph Bình Chiểu, Thủ Đức - đoạn kinh doanh đa dạng mọi mặt hàng, Gần chợ  Diện tích: 270m2 ngang 9m x 30m - full thổ cư Dãy trọ 2 tầng gồm 20 phòng - thu nhập 40tr/tháng Bán kính 500m là chợ Tam Bình , cầu vượt Sóng Thần, KCN Sóng Thần, KCN Bình Dương : nhu cầu thuê ở cao. Phù hợp khách hàng mua vừa ở vừa có sẳn dòng tiền hơn 40tr/th, hoặc đập đi xây KD CHDV tạo doanh thu khủng mỗi năm Giá: 15 tỷ TL Liên hệ: DUY 0775504889 - làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

077 550 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dãy trọ mặt tiền Lê Thị Hoa Thủ Đức - 270m2 (9x30) full thổ chỉ 55tr/m2 - thu nhập 40tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.