Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Tiền Đường Xuân Thuỷ - Phường Thảo Điền - Quận 2 - DT 11x30 329m2 - 390 Triệu/m2 - Rẻ

Ngày đăng: 05/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sản Phẩm Siêu Hiếm , Nhà Vị Trí Đẹp , Diện Tích Đẹp , Mặt Tiền Đường Xuân Thuỷ Đoạn Đẹp Nhất - Phố Đi Bộ Xuân Thuỷ - Thảo Điền - Quận 2 1. Địa chỉ: Xuân Thủy, Phường Thảo Điền - Quận 2 ( Nay Là Phường An Khánh - TP HCM) 2. Diện tích: 12m x 32m Công nhận: 328m 3. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (T1) 4. Hướng: Tây Bắc 6. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ (SHCC) 7. Giá bán: 127 tỷ ~ 390triệu/m2 có thương lượng 8. Liên Hệ Em Quyên để đi xem và có giá bán tốt nhất 0915181318 Xuân Thuỷ con đường thương mại tập trung các thương hiệu kinh doanh và F&B lớn nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

091 518 ****

Vị trí bản đồ

127 tỷ

329 m²
386,02 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LQ

Lệ Quyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Tiền Đường Xuân Thuỷ - Phường Thảo Điền - Quận 2 - DT 11x30 329m2 - 390 Triệu/m2 - Rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.