Tin đăng đã hết hạn.

Hàng độc nhất - Bán tòa nhà MT Lương Định Của, P. An Khánh 10x30 hầm 7tầng HĐT 550tr/th, giá 188tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán tòa văn phòng mặt tiền Lương Định Của & Trần Não, trung tâm Phường An Khánh, Quận 2. - Diện tích: 10 x 30 CN 300m2. - Kết cấu: Hầm + 7 tầng, tòa nhà mới, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu cho khai thác thương mại hoặc văn phòng. - Hiện trạng: Đang cho thuê hợp đồng dài hạn, doanh thu ổn định 550 triệu/tháng. - Đường Lương Định Của rộng 30m kết nối trung tâm hành chính Thủ Thiêm, cao tốc... - Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng. - Giá bán: 188 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí). * Liên hệ: 0939003546 Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất. - Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự quận 2 giá tốt, vị trí đẹp - thiết kế đẹp cho anh chị tham khảo lựa chọn. - Nhận ký gửi bất động sản Quận 2.

Xem thêm

Liên hệ:

093 900 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

188 tỷ

300 m²
626,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lương Định Của, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0939003546

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng độc nhất - Bán tòa nhà MT Lương Định Của, P. An Khánh 10x30 hầm 7tầng HĐT 550tr/th, giá 188tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.