Tin đăng đã hết hạn.

SIÊU VỊ TRÍ: Mặt tiền Lương Định Của khúc đẹp ngay Trần Não. DT: 264m2(12x22m). HĐT 120tr/tháng

Ngày đăng: 05/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin nhà mặt tiền bán: - Mặt Tiền 137-139 Lương Định Của phường Bình An, TP. Thủ Đức. - Diện tích : 264m2 ( 12m x 22m ) vuông vức. - Hướng : Đông Nam. - Pháp lý : SHR nằm ở đoạn đã mở rộng lên 30m. ngay Trần Não - Kết cấu : trệt 2 lầu sân thượng. Diện tích sàn 510m2 chỗ đậu xe rộng rãi . - Vị trí : gần vòng xoay Trần Não hiện đang cho thuê 120 triệu/tháng hợp đồng còn 4 năm. - Giá Bán : 132 tỷ thương lượng. Liên hệ em Hiệp 0706325777 nhận đầy đủ thông tin, làm việc với chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

070 632 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

132 tỷ

5 PN, 5 WC
264 m²
500 triệu/m²
Địa chỉ
P. Lương Định Của, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm HiệpPhạm Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết SIÊU VỊ TRÍ: Mặt tiền Lương Định Của khúc đẹp ngay Trần Não. DT: 264m2(12x22m). HĐT 120tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.