Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền An Phú Q2 - Nhà 4 tầng 80m2 - gần siêu thị MM Mega Market An Phú Q2 - 17.9 tỷ

Ngày đăng: 01/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Mặt tiền An Phú Q2 - Nhà 4 tầng 80m2 - gần siêu thị MM Mega Market An Phú Q2 - 17.9 tỷ. MT đường số ngay An Phú Q2 chỉ 50m ra Cao Đức Lân - đối diện nhà là công viên. Nhà 4 tầng (1 trệt, 2 lầu, sân thượng) 4PN, 4WC, đầy đủ phòng khách, bếp. Mặt tiền kinh doanh cực đỉnh, phù hợp khách sạn, văn phòng công ty, cửa hàng đa ngành nghề. Vị trí đắc địa: Gần chợ, trường học, Mega Market, di chuyển nhanh về trung tâm Q1, Q. Bình Thạnh. Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, sang tên công chứng ngay, hỗ trợ vay bank. Khu hiếm nhà bán, cơ hội đầu tư sinh lời cao. Liên hệ: 0901333768 Lê Phúc.

Xem thêm

Liên hệ:

090 133 ****

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

4 PN, 4 WC
80 m²
223,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
An Phú New City, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LP

Lê Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền An Phú Q2 - Nhà 4 tầng 80m2 - gần siêu thị MM Mega Market An Phú Q2 - 17.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.