Tin đăng đã hết hạn.

Hàng ngon giá đầu tư ~ 79tr/m2 vị trí siêu VIP khu Linh Tây - 105.4m2 Ngang 5m - 8.4 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Vị trí: - Mặt tiền đường số 13, phường Linh Tây, Thủ Đức. - Ngay Đào Trinh Nhất, sát Phạm Văn Đồng thuận tiện di chuyển các quận. - Đường rộng, thoáng, sạch sẽ, không ngập, ô tô né nhau, quay đầu vi vu. * Hiện trạng nhà cấp 4 có gác lửng, thích hợp xây ở hay CHDV. * Diện tích: 105.4m2 ngang 5m vuông vức. * Giá: 8.4 tỷ TL. hàng đẹp, giá tốt chốt đầu tư nhanh. Anh/chị có nhu cầu xem nhà đất, mua nhà đất vui lòng liên hệ trực tiếp hoặc zalo em Hân Du 0966286127 Ngoài ra em còn có nhiều sản phẩm nhà phố, đất nền siêu phẩm giá nét khác. Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp Ms. Hân Du 0966286127zalo, imess, ). Cảm ơn quý anh/chị đã đọc tin.

Xem thêm

Liên hệ:

096 628 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng ngon giá đầu tư ~ 79tr/m2 vị trí siêu VIP khu Linh Tây - 105.4m2 Ngang 5m - 8.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.