Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà góc 2 mặt tiền Thảo Điền, phường Thảo Điền, Quận 2. DT: 30x25m, giá bán: 161 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà góc 2 mặt tiền Thảo Điền, phường Thảo Điền, Quận 2. Diện tích: 30 x 25m công nhận 760m2. Kết cấu: Nhà đất trống. Vị trí: Khu Thảo Điền trung tâm, giá trị thương mại cao. Giá bán: 230 tỷ giảm còn 161 tỷ chốt bán. Anh/Chị - Liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất thị trường và làm việc chính chủ: 0916025179 Lê Tuấn (MTG, QC).

Xem thêm

Liên hệ:

091 602 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

161 tỷ

760 m²
211,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Thảo Điền, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà góc 2 mặt tiền Thảo Điền, phường Thảo Điền, Quận 2. DT: 30x25m, giá bán: 161 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.