Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Cơ Thạch Quận 2 khu biệt thự Sala_DT sàn 700m2_HĐ 250tr/th_Gía 200 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố TM số 7 Nguyễn Cơ Thạch, 2 mặt tiền (trước và sau): - Vị trí: 3 mặt tiền (trước và sau và bên hông), đường rộng 45m - 8 làn xe. - Diện tích đất: 7.1m* 24m; 160m2 gồm: 1 hầm, và 5 tầng nổi. - Diện tích sử dụng: 700 m². - Phù hợp tài chính ngân hàng và văn phòng công ty và kết hợp với để ở. - Giá bán: 200 tỷ chốt. - Đang cho thuê hơn 250 triệu / tháng. - Lh e: 0938255067 Tuấn Anh. - Cám ơn a chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,1m

Vị trí bản đồ

200 tỷ

160 m²
1,25 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
KĐT Sala Đại Quang Minh, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Lợi Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HA

Hoàng Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Cơ Thạch Quận 2 khu biệt thự Sala_DT sàn 700m2_HĐ 250tr/th_Gía 200 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.