Tin đăng đã hết hạn.

Giảm giá bán gấp_nhà 2 tầng +sân thượng xây mới gần kha vạn cân_nhà kiên cố_4.1m x 13m nở hậu nhẹ

Ngày đăng: 30/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

GIÁ TỐT ! BÁN GẤP NHÀ 2 TẦNG - GẦN ĐƯỜNG KHA VẠN CÂN - P. TRƯỜNG THỌ - 53M2 - NỞ HẬU *Diện Tích công nhận: 53m2 (4m Nở Hậu 4.1m x 13m) GIÁ CHỈ: 4.6 TỶ *VỊ TRÍ: Đường số 11, P. Trường Thọ. Gần đường Kha Vạn Cân, Đường Đặng Văn Bi. *TIỆN ÍCH: Nằm gần chợ Thủ Đức, VinCom, Điện máy chợ lớn, Điện máy xanh,..khu dân cư sầm uất, ngay khu trung tâm .. tiện ích xung quanh đầy đủ *Gần trường học các cấp, THCS Trường Thọ, Ngân hàng ABC, BIDV.... *Nhà 2 Tầng + Sân Thươngj: 2PN 2WC, phòng khách, Bếp.. LIÊN HỆ: 0347862287 Châu Nhã hỗ trợ 24/7 để xem và àm việc chính chủ ạ. TƯ VẤN THÊM NHIỀU SẢN PHẨM KHÁC.

Xem thêm

Liên hệ:

034 786 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
53 m²
86,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
TDH Trường Thọ, Đ. Số 4, P. Trường Thọ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CN

Châu Nhã

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm giá bán gấp_nhà 2 tầng +sân thượng xây mới gần kha vạn cân_nhà kiên cố_4.1m x 13m nở hậu nhẹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.