Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2MT 2 Nguyễn Thanh Sơn, 16x20m, 1 hầm, 5 tầng, gần Trần Quý Kiên, 145 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bán nhà 2MT Đường Nguyễn Thanh Sơn, Thủ Đức Q2 cũ. - Địa chỉ: 2 Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường Cát Lái, Tp HCM. - Diện tích đất: 312,5m² (16m x 20m). - Kết cấu: 5 tầng 1 hầm. - Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thanh Sơn, view hướng về Trần Quý Kiên và sông Sài Gòn. - Hướng: Tây Nam. - Giá bán: 145 tỷ thương lượng. ------------------------- LH: 0919419468 Mr Thành. Phương Thành Real. Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tp HCM. CN: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Tp HCM. * Nhận ký gửi mua bán, cho thuê nhà phố, biệt thự, villa, đất nền, tìm nhà theo yêu cầu. * Hỗ trợ miễn phí sang tên đăng bộ tất cả các quận huyện.

Xem thêm

Liên hệ:

091 941 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

145 tỷ

312.5 m²
464 triệu/m²
Địa chỉ
CitiBella 2, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phuongthanhreal.vn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2MT 2 Nguyễn Thanh Sơn, 16x20m, 1 hầm, 5 tầng, gần Trần Quý Kiên, 145 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.