Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng KDC Lộc Vừng liền kề KDT Vạn Phúc, Hướng Đông Nam, đường xe hơi 10m vỉa hè an ninh

Ngày đăng: 25/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố KDC Lộc Vừng - Hiệp Bình Phước - TP. Thủ Đức. - Vị trí: KDC Lộc Vừng, Liền kề Vạn Phúc City. - Diện tích đất: 58,5m² ngang 4,5m, vuông vức đẹp. - Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 tầng thượng thiết kế hiện đại. (Gồm: 5 phòng ngủ + 5WC + bếp + phòng khách + Gara xe hơi riêng) hệ thống camera + 5 máy lạnh lắp sẵn. - Nằm sát mặt tiền Quốc lộ 13 ngay cạnh khu đô thị Vạn Phúc. - Thuận tiện di chuyển đến trung tâm TP. HCM chỉ trong vài phút. - Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao gần TTTM, trường học, công viên, bệnh viện... - Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh. - Bàn giao ngay (nhà trống, có thể cho thuê giá 15 - 20r/ căn). - Giá bán: 9.5 tỷ (TL). LH em: 0937783229 xem nhà và sổ thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

093 778 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

5 PN, 5 WC
58.5 m²
162,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư D-Village, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NA

NGÔ THI KIM ANH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng KDC Lộc Vừng liền kề KDT Vạn Phúc, Hướng Đông Nam, đường xe hơi 10m vỉa hè an ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.