Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm! Bán nhà mặt tiền Quốc Hương, Thảo Điền - 22x23m, 3 tầng, CTXD hầm 6 tầng - 120 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu hiếm! Khuôn mặt tiền Quốc Hương - CTXD hầm 6 tầng. - Địa chỉ: Quốc Hương nối dài, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức (P. An Khánh). - Diện tích: 22m x 23m. - Kết cấu: 3 tầng. - CTXD: Hầm 6 tầng (đã hỏi quy hoạch). - Giá: 120 tỷ. - Liên hệ: Văn Tiến 0909668724

Xem thêm

Liên hệ:

090 966 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

120 tỷ

506 m²
237,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc Hương, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Văn Tiễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm! Bán nhà mặt tiền Quốc Hương, Thảo Điền - 22x23m, 3 tầng, CTXD hầm 6 tầng - 120 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.