Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đường Quốc Hương, Thảo Điền - Diện tích 629m2 - giá 117 tỷ (Thương lượng) tin thật

Ngày đăng: 15/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Quốc Hương, tọa lạc tại Phường Thảo Điền, Quận 2, TP. HCM, có diện tích 629m2 với giá bán 117 tỷ VND. - Nhà mặt phố với vị trí đắc địa, phù hợp cho kinh doanh hoặc đầu tư. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Không gian rộng rãi, thoáng đãng, thuận tiện cho hoạt động buôn bán. - Gần các tiện ích dịch vụ cao cấp, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. - Hiện trạng: 3 tầng. - Gía tốt là 1 trong những căn nhà hot nhất thị trường. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích nổi bật như: - Bệnh viện Quốc tế Thảo Điền, bệnh viện đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park. - Công viên Thảo Điền, công viên Dạ Cầu Sài Gòn 1. - Siêu thị An Phú, siêu thị Con Cưng. Liên hệ ngay để được tư vấn qua số điện thoại 0964822319Thanh Nhi).

Xem thêm

Liên hệ:

096 482 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

117 tỷ

629 m²
186,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc Hương, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Ng Thanh Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đường Quốc Hương, Thảo Điền - Diện tích 629m2 - giá 117 tỷ (Thương lượng) tin thật - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.