Tin đăng đã hết hạn.

Trường thọ bán gấp lô đất 266m2(7,6x35) mặt tiền hẻm 8m chỉ 51tr/m2 - xây chdv tốt - ngay ga mrtro

Ngày đăng: 15/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP LÔ ĐẤT MẶT TIỀN HẺM ĐƯỜNG SỐ 4 TRƯỜNG THỌ SD 260m2( 7.6 x 35m) 13.5 TỶ CÓ TL TIẾP Đường số 4 - PTrường Thọ - Tp. Thủ Đức -Ngay Ga Metrol Bình Thái, Khu Dân Cư An Ninh - DTSD : 266m2 (7,6x35) - DT : 180m2 (ngang 7,8mx 24.5m) * Đường Rộng 6.8 M- Tiện Kinh Doanh- Ở hay Xây CHDV- Khách Sạn.. - Giá : 13.5 tỷ TL Khách hàng quan tâm gọi liền em Huỳnh 0917031815 xem nhà đất liền tay, em có giá chốt tốt nhất, hỗ trợ pháp lý miễn phí, đàm phán giao dịch an toàn uy tín trách nhiệm cao.

Xem thêm

Liên hệ:

091 703 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trường thọ bán gấp lô đất 266m2(7,6x35) mặt tiền hẻm 8m chỉ 51tr/m2 - xây chdv tốt - ngay ga mrtro - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.