Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán nhà khu Centana đường trục chính lộ giới 30m, phường Long Trường, TP Thủ Đức

Ngày đăng: 17/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Chính chủ gửi bán nhà khu Centana, đường trục chính lộ giới hiện hữu 30m, vỉa hè mỗi bên 6m. - Nằm liền kề đường Vành Đai 3, đường Nguyễn Duy Trinh, cao tốc TPHCM - Long Thành. - Thích hợp mở công ty, VP đại diện, đầu tư cho thuê dòng tiền và tăng giá trị. - Nhà diện tích 80m2 với thông số vàng 5mx16m. - Xây 1 trệt, 2 lầu hoàn công đầy đủ, diện tích sàn 165m2. - Nhà bao gồm: Phòng khách, phòng ăn, 4 phòng ngủ, 5WC, ban công. - Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. * Liên hệ: Mr Triển Chiêu 0907164586 để xem nhà và thương lượng Chính Chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 716 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,69 tỷ

4 PN, 5 WC
80 m²
121,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Centana Điền Phúc Thành, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Văn Triển

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhà khu Centana đường trục chính lộ giới 30m, phường Long Trường, TP Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.