Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT 33 Phan Bá Vành, 16x18, 1 hầm, 6 tầng, 1400m2 sàn, 145 tỷ

Ngày đăng: 13/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bán nhà Đường Phan Bá Vành,Thủ Đức - Địa Chỉ: 33 Phan Bá Vành, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường Cát Lái, Tp HCM - Diện tích đất: 288m² (16m x 18m) , - Kết cấu: 5 tầng 1 hầm, diện tích sàn: 1.361,7m², , - Vị trí: Mặt Tiền đường rộng, vị trí siêu đẹp, gần Trần Quý Kiên và Trương Văn Bang - Hợp Đồng Thuê: 250tr/t - Hướng: đông nam - Giá bán: 145 Tỷ thương lượng ------------------------- LH: 0919419468 Mr Thành Phương Thành Real Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tp HCM CN: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Tp HCM *Nhận ký gửi mua bán, cho thuê nhà phố, biệt thự, villa, đất nền, tìm nhà theo yêu cầu. *Hỗ trợ miễn phí sang tên đăng bộ tất cả các quận huyện.

Xem thêm

Liên hệ:

091 941 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

145 tỷ

288 m²
503,47 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phan Bá Vành, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phuongthanhreal.vn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT 33 Phan Bá Vành, 16x18, 1 hầm, 6 tầng, 1400m2 sàn, 145 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.