Tin đăng đã hết hạn.

Bán 930m2 - góc 2 mặt tiền đường Liên Phường và đường D5A, Thủ Đức

Ngày đăng: 13/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán Tài sản Góc 2MT tuyệt đẹp đường Liên Phường, TP Thủ Đức Địa chỉ: 117 Liên Phường, góc 2 mặt tiền đường Liên Phường và đường D5A - Diện tích: 29,6 x 32,5m. CN: 930m2 (đất ở đô thị) - Hiện trạng: Đang cho thuê sân thể thao: 50tr/tháng, có thể lấy trống để xây tòa nhà - Vị trí góc 2 mặt tiền đường, Cách Global City 500m, cách Đỗ Xuân Hợp 200m. Nối thẳng xuyên qua đại đô Thị Global City - Pháp lý: chủ quyền tư nhân, giao dịch nhanh chóng - Giá bán: 150 tỷ TL Liên hệ: Thùy Duyên 0915451168

Xem thêm

Liên hệ:

091 545 ****

Vị trí bản đồ

150 tỷ

930 m²
161,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Liên Phường, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
D

Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 930m2 - góc 2 mặt tiền đường Liên Phường và đường D5A, Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.