Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà phố mặt tiền đường Cao Đức Lân, sổ hồng chính chủ, giá 23 tỷ có TL. LH 0904357135

Ngày đăng: 15/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà phố mặt tiền đường Cao Đức Lân, Khu đô thị An Phú An Khánh DT đất 4x20m (80m2) Kết cấu nhà: 01 trệt 03 lầu, gồm 01 phòng khách, 01 bếp, 4 phòng ngủ, phòng thờ, sân thượng Nhà xây để ở nên xây dựng chắc chắn, bền đẹp Mặt tiền đường tiện ở, kinh doanh, cho thuê văn phòng... giá cao. Sổ hồng chính chủ Giá bán: 23 tỷ, có thương lượng cho khách mua thiện chí. LH xem nhà: 0904357135 - Kim Anh 72 Cao Đức Lân, An Phú Q2 - tiếp khách thiện chí. KIM LAND cung cấp các dịch vụ: 1. Môi giới mua bán, cho thuê nhà, đất, căn hộ khu vực Quận 2. 2.Hỗ trợ các thủ tục: công chứng ủy quyền, công chứng chuyển nhượng, đóng thuế, trích lục, đăng bộ ra sổ. 3. Đo vẽ nhà đất, xin phép xây dựng, xin cấp số nhà, hoàn công nhà, tách thửa, hợp thửa... 4. Giới thiệu Tư vấn và thi công xây dựng nhà uy tín, giá hợp lý. Thời gian làm việc: văn phòng mở cửa 24/24 kể cả thứ 7, chủ nhật. (Chủ Nhật quý khách vui lòng hẹn em trước khi qua nhé ạ). Rất biết ơn quý khách đã và sẽ sử dụng dịch vụ của Kim Land. Địa chỉ: 72 Cao Đức Lân, An Phú, Q2. Hotline: 0904357135

Xem thêm

Liên hệ:

090 435 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

23 tỷ

4 PN, 4 WC
272 m²
84,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0904357135

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà phố mặt tiền đường Cao Đức Lân, sổ hồng chính chủ, giá 23 tỷ có TL. LH 0904357135 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.