Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền 12 Tạ Hiện (J7), P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức 15x18m, 2 tầng, giá 120 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính Chủ bán Mặt tiền 12 Tạ Hiện (Mã căn J7), Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức, Diện tích: 15x18m, Hiện trạng: 2 tầng, đang cho Cà phê thuê, giá 120 tỷ - Địa chỉ: 12 Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức - Mã căn: J7, dự án Huy Hoàng - Diện tích: 15x18m - Công nhận: 270m2 - Hiện trạng: 2 tầng - Đang cho thuê: 100 triệu/tháng - Giá 120 tỷ Gọi ngay: 0931727555 Em Tuấn hỗ trợ Anh Chị 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

093 172 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

120 tỷ

290 m²
413,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoàng Văn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền 12 Tạ Hiện (J7), P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức 15x18m, 2 tầng, giá 120 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.