Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà văn phòng khan hiếm Quốc Hương-Nguyễn Văn Hưởng-7x40m-Hầm 7 tầng-HĐT 300tr/th-Giá 100 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tòa nhà văn phòng khan hiếm Quốc Hương-Nguyễn Văn Hưởng-7x40m-Hầm 7 tầng-HĐT 300tr/th-Giá 100 tỷ Nằm trên tuyến đường siêu đắt địa, phố đi bộ nổi tiếng Quận 2 Tập trung nhiều café thương hiệu, ngân hàng, thẩm mỹ, spa.. Diện tích chuẩn : 7x 40m Kết cấu : Hầm 7 tầng Đang cho thuê 300 triệu/ tháng Sổ hồng chính chủ, mua bán công chứng ngay Giá bán nhanh : 100 tỷ Liên hệ xem nhà ngay : PHAN THẢO 0906855057

Xem thêm

Liên hệ:

090 685 ****

Vị trí bản đồ

100 tỷ

270 m²
370,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Gateway Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà văn phòng khan hiếm Quốc Hương-Nguyễn Văn Hưởng-7x40m-Hầm 7 tầng-HĐT 300tr/th-Giá 100 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.