Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng mặt tiền xe hơi, ngay sát Nguyễn Duy Trinh trung tâm Phú Hữu. Sổ hoàn công sang tên ngay

Ngày đăng: 13/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ (30) Vị trí đắc địa trung tâm Phường Phú Hữu, hẻm ô tô ngay sát mặt tiền Nguyễn Duy Trinh Quận 2. Di chuyển dễ dàng lên cao tốc và vào trưng tâm Quận 1. + Diện tích: 55m2 (4m X 14m) vuông vức A4. Kết cấu: 3 tầng BTCT mới xây, 3PN, 2WC, Phòng thờ, sân thượng, sân để xe, phòng khách lớn, bếp, sân sau thoáng mát. + Hẻm ô tô thông thoáng Tiện ích xung quanh không thiếu gì: Chợ, trường học, bệnh viện... + Phù hợp khách hàng ở, cho thuê lấy dòng tiền hoặc tích sản tương lai. + Sổ sạch, pháp lý sạch, công chứng ngay. Giá bán 5.X tỷ - Có thương lượng. Liên hệ (24/7): 0938888202 để xem nhà thực tế ngay hôm nay.

Xem thêm

Liên hệ:

093 888 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

3 PN, 2 WC
55 m²
96,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Ehome S Phú Hữu, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NQ

Ngô Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng mặt tiền xe hơi, ngay sát Nguyễn Duy Trinh trung tâm Phú Hữu. Sổ hoàn công sang tên ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.