Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà hầm 6 tầng - mới xây - KDC Huy Hoàng, Trương Văn Bang - Khai thác ngay - Giá chỉ 61,9 tỷ TL

Ngày đăng: 09/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tòa nhà hầm 6 tầng - mới xây - KDC Huy Hoàng, Trương Văn Bang - khai thác ngay - giá chỉ 61,9 tỷ TL. - Diện tích: 8x20m | CN: 160m² | DTS: 743,6m². - Kết cấu: 1 hầm 6 tầng nhà mới 100%. - Sổ hoàn công, PCCC đầy đủ. Sẵn sàng cho thuê hoặc vận hành ngay. - Giá bán: 61,9 tỷ (còn thương lượng). - Thích hợp mở văn phòng, CHDV, căn hộ cho thuê cao cấp. Khu dân trí cao, pháp lý sạch. - Khai thác ngay - Tài sản giữ giá tốt - Tăng trưởng mạnh theo quy hoạch Thủ Thiêm mở rộng. * Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn 0773036608Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông tin chi tiết - hỗ trợ quý anh chị đi xem nhà/đất - làm việc chính chủ - tin thật - giá thật - trao giá trị thật.

Xem thêm

Liên hệ:

077 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

61,9 tỷ

160 m²
386,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Tòa nhà IOS Phạm Văn Đồng, Đ. 18, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà hầm 6 tầng - mới xây - KDC Huy Hoàng, Trương Văn Bang - Khai thác ngay - Giá chỉ 61,9 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.