Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc mặt phố đường Cao Đức Lân , phường An Phú _ Hầm 3 tầng sân thượng _ 144m2 ngang 8m

Ngày đăng: 09/09/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Một trong cung đường chính đường Cao Đức Lân dân cư An Phú An Khánh _ đường rộng 18m , gần công viên cây xanh , nối ra Lương Định Của , Nguyễn Hoàng * Căn góc thoáng mát , thiết kế có gu Hầm 1 trệt 2 lầu sân thượng * Diện tích : 8m x 18,6m Công nhận: 144 m² Cung đường hiếm nhà đất bán * Vị trí trung tâm gần kề cung đường giao thông trọng điểm Song Hành, XLHN , Cầu SG , Nút giao An Phú .... giúp tăng giá trị BDS , thuận tiện cuộc sống công việc anh chị . * Nội khu có đủ các loại hình siêu thị Big C , Mega , Vincom , chợ , quán ăn , cf, dịch vụ , các trường học từ công lập đến quốc tế . Anh chị đưa đón con em đến trường 5 phút . * Quận 2 với khí hậu mát mẻ quanh năm điểm thu hút dân cư về đây ở và đầu tư

Xem thêm

Liên hệ:

097 129 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

59,5 tỷ

4 PN, 4 WC
144 m²
413,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc mặt phố đường Cao Đức Lân , phường An Phú _ Hầm 3 tầng sân thượng _ 144m2 ngang 8m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.