Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà góc 2 mặt Tiền Nguyễn Văn Bá đẹp nhất Thủ Đức , dt 1024 (50x22) khu cho xây cao tầng

Ngày đăng: 09/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí được đánh giá đẹp nhất Thủ Đức , tương lai của 1 toà nhà văn phòng hạng A Góc 2 mặt tiền Nguyễn Văn Bá với Đặng Văn Bi , gần nhà Ga metro , ngay nút giao lớn nhất Sài Gòn ( Vành Đai 2 với Võ Nguyên Giáp ) thuận tiện đi lại và quảng bá thương hiệu . Diện tích 1024m thổ cư (50x22) khu vực cho xây 22 tầng , hệ số 6,5 Làm việc chính chủ Liên hệ : Đỗ Quân 0938505599

Xem thêm

Liên hệ:

093 850 ****

Vị trí bản đồ

240 tỷ

1.024 m²
234,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tòa nhà IOS Phạm Văn Đồng, Đ. 18, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
GR

Gia Phat Real

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà góc 2 mặt Tiền Nguyễn Văn Bá đẹp nhất Thủ Đức , dt 1024 (50x22) khu cho xây cao tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.