Tin đăng đã hết hạn.

Hạ 50 tỷ - mặt tiền Lê Văn Việt, TP. Thủ Đức - DT: 20x35m - 2 tầng - HĐT: 250 triệu - Giá: 139 tỷ

Ngày đăng: 08/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán nhà siêu vị trí mặt tiền Lê Văn Việt P. Hiệp Phú, Quận 9. - Diện tích: 20 x 35m. - Kết cấu: 2 tầng. - Hợp đồng thuê: 250 triệu/tháng. - Nằm trên đoạn cực kì đắc địa, đẹp nhất trên tuyến đường, kinh doanh sầm uất nhất khu vực. Tiện làm văn phòng, nhà hàng, building, các chuỗi cửa hàng thương hiệu lớn,... Gần Trường Đại Học Sư Phạm Kỹ Thuật, ngay khu trung tâm TP. Thủ Đức. - Giá bán: 139 tỷ. - Liên hệ ngay: "0906716649" Hữu Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

090 671 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

139 tỷ

700 m²
198,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Việt, P. Hiệp Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đặng Văn Hữu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ 50 tỷ - mặt tiền Lê Văn Việt, TP. Thủ Đức - DT: 20x35m - 2 tầng - HĐT: 250 triệu - Giá: 139 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.